0%

https://uongofu.com/wp-content/uploads/2021/06/services-head-1.png

MWANGAZA WA RAMADHANI- Sheikh Shaddad Ali

 

KUJIKURUBISHA KWA MWENYEZI MUNGU 


KUSHINDANA KATIKA KUFANYA IBADA 


JIHISABU KABLA HUJAHISABIWA


JIEPUSHE NA SHARI NA UWE MBALI NAYO


USIKATE TAMAA KWA WINGI WA MADHAMBI


MAMBO MUHIMU YA WAJIBU KUYAJUA


KUTAHADHARI NA KILA KINACHCHEFUA FUNGA


KUJIANDAA KATIKA KUFANYA IBADA


MAMBO YENYE KUSAIDIA KUHIFADHI SAUMU


HALA HALA NA SWALA YA TARAWEHE


KUWA NI MIONGONI MWAWANAOTOA WALA USIWE NI MWENYE KUNGOJA KUPEWA


RAMADHANI NA KUUNGA KIZAZI


WALINGANIE WENZAKO KATIKA KHERI


KUJIPANGIA BAINA YA KAZI NA IBADA
KUKITHIRISHA DUA 
MURAQABATULLA 

Leave a Reply

Begin typing your search above and press return to search.