See other templatesSee other Balagh Websites

Menu

BUSTANI YA WATU WEMA


1463655589


[وعن عائشة - رضي الله عنها- قالت: قال النبي صلي الله عليه وسلم [لا هجرة بعد الفتح ولكن جهاد ونبة وإذا استفرتم فانفروا

متفق عليه


شرح الحديث مع فضيلة الشيخ خالد بن عثمان السبت حفظه الله



 Kutoka kwa bibi, Aisha  Radhi za Mwenyezi Mungu ziwe juu yake amesema:Amesema Mtume ﷺ: [Hakutakuwa tena na Hijra baada ya kukombolewa mji wa Makkah, lakini ni Jihadi na Nia (Yaani mtu afanye matendo kwa ajili ya Mwenyezi Mungu) na mukitakiwa mutoke mwende kupigana jihadi (na kiongozi wa Kiisalmu) basi tokeni mwende jihadi]  [Imepokelewa na Bukhari na Muslim].


SIKILIZA SHEREHE YA HADITHI HII NA DR.ISLAM 



logompya


Search Videos

RSS Content

<

 

 

Visitors Counter

6524849
TodayToday5331
Highest 05-30-2020 : 9686
US
Guests 123

Kinga ya Muislamu

11hesn elmuslim

 

Masomo

title_5ed556507104f16127849871591039568
title_5ed55650710e22856374421591039568
title_5ed556507117015282850531591039568
 

 

TARJAMA YA AL-MUNTAKHAB

title_5ed556509495619443305081591039568
title_5ed55650949e49465617071591039568

HUDUMA MPYA

: 6 + 11 =

uongofu.com

Ni mtandao mpya wa ulinganizi unao funza mafunzo ya dini ya kiislamu kuambatana na Qur'ani na Sunna za Bwana Mtumeﷺ zilizo sahihi‎ kwa ufahamu wa wema walio tutangulia.

UongofuUongofu.com